CRDB UBUNGO YAAHIDI KUIMARISHA HUDUMA KWA WATEJA
Meneja wa Benki ya CRDB, Tawi la Ubungo, Hollo Buyamba, akizungumza na wateja pamoja na wafanyakazi wa benki hiyo wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja yaliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.
Picha mbalimbali za wafanyakazi wa Benki ya CRDB, Tawi la Ubungo, wakati wa hafla ya uzinduzi wa Wiki ya Huduma kwa Wateja iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.
( PICHA NA ZOTE NA EMMANUEL MASSAKA WA MMG )














.jpeg)




.jpeg)


.jpeg)

.jpeg)






.jpeg)








Post a Comment