TMDA YATWAA TUZO YA UHUSIANO BORA NA VYOMBO VYA HABARI 2026
MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imetwaa tuzo ya Uhusiano Bora na Vyombo vya Habari Tanzania kwa mwaka 2026 (Best Media Relations in Tanzania 2026), katika tuzo za umahiri wa uhusiano wa umma na mawasiliano.
Tuzo hiyo imetolewa Oktoba 8, 2026, katika hafla ya Tuzo za Umahiri wa Uhusiano kwa Umma na Mawasiliano (PR & Communications Awards), zilizoandaliwa na Chama cha Uhusiano wa Umma Tanzania (PRST).
Utambuzi huo unaakisi mchango wa TMDA katika kutumia vyombo vya habari kufikisha taarifa na elimu sahihi kwa umma kuhusu masuala ya dawa na vifaa tiba, pamoja na umuhimu wa mawasiliano yenye weledi na ufanisi.
Tuzo hizo hutolewa kila mwaka na PRST kwa kuzingatia kura za wadau mbalimbali, ikiwa ni sehemu ya kutambua na kuhamasisha ubora katika taaluma ya uhusiano wa umma na mawasiliano nchini.

Tuzo hiyo imetolewa Oktoba 8, 2026, katika hafla ya Tuzo za Umahiri wa Uhusiano kwa Umma na Mawasiliano (PR & Communications Awards), zilizoandaliwa na Chama cha Uhusiano wa Umma Tanzania (PRST).
Utambuzi huo unaakisi mchango wa TMDA katika kutumia vyombo vya habari kufikisha taarifa na elimu sahihi kwa umma kuhusu masuala ya dawa na vifaa tiba, pamoja na umuhimu wa mawasiliano yenye weledi na ufanisi.
Tuzo hizo hutolewa kila mwaka na PRST kwa kuzingatia kura za wadau mbalimbali, ikiwa ni sehemu ya kutambua na kuhamasisha ubora katika taaluma ya uhusiano wa umma na mawasiliano nchini.

Post a Comment